๑۩۞۩๑------ LÔNG BÔNG HỘI ------๑۩۞۩๑
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Do
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Do
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

vui vẻ bên bàn trà điếu thuốc. nói chuyện thiên hạ. luận anh hùng.

LÔNG BÔNG HỘITrang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
jongwuan
hiến máu nhân đạo . dám ko???? I_vote_lcaphiến máu nhân đạo . dám ko???? I_voting_barhiến máu nhân đạo . dám ko???? I_vote_rcap 
rapper_vn
hiến máu nhân đạo . dám ko???? I_vote_lcaphiến máu nhân đạo . dám ko???? I_voting_barhiến máu nhân đạo . dám ko???? I_vote_rcap 
kengkengd1
Nhố Nhí
Admin
kengkeng
Protectoe
|/|€()_£ad¥™
onshot
sunnyflower**
chủ đềNgười gửiThời gian
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10sắp đến tết rồi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineMon Feb 20, 2012 1:12 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10 mừng hạnh phúc các bạn jongwuan hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 11:22 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10KHI CÓ MỘT ÔNG SƯ PHỤ BẰNG TUỔI............... jongwuan hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 10:11 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10hiến máu nhân đạo . dám ko???? rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:26 am
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10DU LỊCH ...DU LỊCH NÀO.............. rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:23 am
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10chúc sinh nhật bạn tôi. người sinh ra giữa mùa đông lạnh giá rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:20 am
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:16 am
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10Rồng Không có Thật (Vietdragon dizz) --- LK kengkengd1 hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSun Oct 30, 2011 12:46 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10Tên trong Giang hồ của bạn... rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Sep 10, 2011 3:28 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10các kĩ năng tán gái rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Sep 10, 2011 3:21 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10chào AE Lông Bông rapper_vn hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSat Aug 20, 2011 3:27 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10quà tặng âm nhạc heoxinhd1 hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineMon Aug 01, 2011 5:19 pm
hiến máu nhân đạo . dám ko???? Post_n10C-Walk Protectoe hiến máu nhân đạo . dám ko???? OnlineSun Jul 17, 2011 5:42 pm

Share|

hiến máu nhân đạo . dám ko????

Tác giảThông điệp
kengkengd1

Đầu Gấu

Đầu Gấu

kengkengd1

điểm : 23547
ngày nhập hội : 27/06/2011

hiến máu nhân đạo . dám ko???? Empty
Bài gửiTiêu đề: hiến máu nhân đạo . dám ko???? hiến máu nhân đạo . dám ko???? ByN75HThu Dec 08, 2011 3:52 pm

ngày kia tớ đi hiến máu đấy.

hiến máu thôi mà .ôi tớ tự hào biết bao.vậy sao mọi người lại ko cho tớ đi hiến nhỉ, tớ ko sợ đau. đau gì chứ. hiến máu rồi, biết rằng số máu đó cứu được mạng người thật là tuyệt.

mình thấy mình là người có ích hẳn lên.hi vọng người ta sẽ tặng cho mình một con cá sấu nhồi bông. mình sẽ mag nó về nhà làm bằng chứng và kỷ niệm cho sự hoành tráng của mình. rồi mình sẽ tăng nó cho em gái mình. nó ước ao có một con cá sấu bấy lâu nay....

let's GO!

Chữ ký của kengkengd1

rapper_vn

Đầu Gấu

Đầu Gấu

điểm : 23688
ngày nhập hội : 01/06/2011

hiến máu nhân đạo . dám ko???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hiến máu nhân đạo . dám ko???? hiến máu nhân đạo . dám ko???? ByN75HSat Feb 04, 2012 2:26 am

ngon hệ.tau cụng ưng như mj đó.mà tau hỏi nầy.rứa mi đi hiến máu là đc tặng cấy chi mi thik hổng?tau ưng cấy láp tóp ko có tiền mua không biết đi hiến máu hấn có tặng cấy nớ không hậy.mà hấn lấy có nhiều ko?hấn mà lấy hết máu tau lấy chi mà sống

Chữ ký của rapper_vn

hiến máu nhân đạo . dám ko????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» Ý Niệm - Kyo if ZenKy ( hãy cảm nhận bài hát bằng trái tim chứ đừng nghe nó bằng tai..)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài