๑۩۞۩๑------ LÔNG BÔNG HỘI ------๑۩۞۩๑
                             mừng hạnh phúc các bạn Do
                             mừng hạnh phúc các bạn Do
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

vui vẻ bên bàn trà điếu thuốc. nói chuyện thiên hạ. luận anh hùng.

LÔNG BÔNG HỘITrang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
jongwuan
                             mừng hạnh phúc các bạn I_vote_lcap                             mừng hạnh phúc các bạn I_voting_bar                             mừng hạnh phúc các bạn I_vote_rcap 
rapper_vn
                             mừng hạnh phúc các bạn I_vote_lcap                             mừng hạnh phúc các bạn I_voting_bar                             mừng hạnh phúc các bạn I_vote_rcap 
kengkengd1
Nhố Nhí
Admin
kengkeng
Protectoe
|/|€()_£ad¥™
onshot
sunnyflower**
chủ đềNgười gửiThời gian
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10sắp đến tết rồi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineMon Feb 20, 2012 1:12 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10 mừng hạnh phúc các bạn jongwuan                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 11:22 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10KHI CÓ MỘT ÔNG SƯ PHỤ BẰNG TUỔI............... jongwuan                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 10:11 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10hiến máu nhân đạo . dám ko???? rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 2:26 am
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10DU LỊCH ...DU LỊCH NÀO.............. rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 2:23 am
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10chúc sinh nhật bạn tôi. người sinh ra giữa mùa đông lạnh giá rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 2:20 am
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Feb 04, 2012 2:16 am
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10Rồng Không có Thật (Vietdragon dizz) --- LK kengkengd1                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSun Oct 30, 2011 12:46 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10Tên trong Giang hồ của bạn... rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Sep 10, 2011 3:28 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10các kĩ năng tán gái rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Sep 10, 2011 3:21 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10chào AE Lông Bông rapper_vn                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSat Aug 20, 2011 3:27 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10quà tặng âm nhạc heoxinhd1                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineMon Aug 01, 2011 5:19 pm
                             mừng hạnh phúc các bạn Post_n10C-Walk Protectoe                              mừng hạnh phúc các bạn OnlineSun Jul 17, 2011 5:42 pm

Share|

mừng hạnh phúc các bạn

Tác giảThông điệp
kengkengd1

Đầu Gấu

Đầu Gấu

kengkengd1

điểm : 23547
ngày nhập hội : 27/06/2011

mừng hạnh phúc các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HThu Dec 08, 2011 4:32 pm

hâyda. tình hình là lớp mình có mấy bạn làm đám cưới rồi lận . thế mà ko hú anh em chị em tiếng đi nhậu thịt chó chung vui . phạt tttttttttt phạt nhé.

thôi thì các bạn còi to cho vượt thôi. ít ra các bạn cũng đã trưởng thành rồi. chúc các babj hạnh phúc nhé. chứ tôi thì..... ế ko chừng. hít hít. huhuhuhuhuhh                             mừng hạnh phúc các bạn 3501620362

Chữ ký của kengkengd1

jongwuan

Administrator

Administrator

jongwuan

điểm : 27003
ngày nhập hội : 15/09/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HThu Dec 08, 2011 9:11 pm

kengkengd1 đã viết:
hâyda. tình hình là lớp mình có mấy bạn làm đám cưới rồi lận . thế mà ko hú anh em chị em tiếng đi nhậu thịt chó chung vui . phạt tttttttttt phạt nhé.

thôi thì các bạn còi to cho vượt thôi. ít ra các bạn cũng đã trưởng thành rồi. chúc các babj hạnh phúc nhé. chứ tôi thì..... ế ko chừng. hít hít. huhuhuhuhuhh                             mừng hạnh phúc các bạn 3501620362

ế rõ ràng rồi.

Chữ ký của jongwuan

kengkengd1

Đầu Gấu

Đầu Gấu

kengkengd1

điểm : 23547
ngày nhập hội : 27/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HSat Dec 17, 2011 6:09 pm

Code:
                             mừng hạnh phúc các bạn 253468018

Chữ ký của kengkengd1

rapper_vn

Đầu Gấu

Đầu Gấu

điểm : 23688
ngày nhập hội : 01/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HSat Feb 04, 2012 2:19 am

oe oe thế là lại có em bế rồi dân số thế giới lên 7 tỉ người rồi con tau nựa là 7000.000.001 hạnh phúc quá con mình không biết hấn con trai hay con gái hệ?

Chữ ký của rapper_vn

jongwuan

Administrator

Administrator

jongwuan

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HSat Feb 04, 2012 7:52 pm

rapper_vn đã viết:
oe oe thế là lại có em bế rồi dân số thế giới lên 7 tỉ người rồi con tau nựa là 7000.000.001 hạnh phúc quá con mình không biết hấn con trai hay con gái hệ?

như chú mà cũng đòi có con á.

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Chữ ký của jongwuan

rapper_vn

Đầu Gấu

Đầu Gấu

điểm : 23688
ngày nhập hội : 01/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HSat Feb 04, 2012 9:05 pm

chú khinh anh quá chú thuk mừng tuổi con anh ko?
con anh hấn khun giố bố hấn chỉ thik mừng tuôiỉ 500k thui chú lẻ lẻ hấn ko muốn nhận thik thì tết năm sau thì có liền chơ chi.haha

Chữ ký của rapper_vn

jongwuan

Administrator

Administrator

jongwuan

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75HSat Feb 04, 2012 11:22 pm

rapper_vn đã viết:
chú khinh anh quá chú thuk mừng tuổi con anh ko?
con anh hấn khun giố bố hấn chỉ thik mừng tuôiỉ 500k thui chú lẻ lẻ hấn ko muốn nhận thik thì tết năm sau thì có liền chơ chi.haha

con mà thế thì đúng nà giống bố. đần có ... a.

Chữ ký của jongwuan

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mừng hạnh phúc các bạn                              mừng hạnh phúc các bạn ByN75H

Chữ ký của Sponsored content

mừng hạnh phúc các bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» quy tắc hành xử trong Lông Bông Hội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài