๑۩۞۩๑------ LÔNG BÔNG HỘI ------๑۩۞۩๑
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Do
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Do
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

vui vẻ bên bàn trà điếu thuốc. nói chuyện thiên hạ. luận anh hùng.

LÔNG BÔNG HỘITrang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
jongwuan
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_vote_lcapLÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_voting_barLÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_vote_rcap 
rapper_vn
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_vote_lcapLÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_voting_barLÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? I_vote_rcap 
kengkengd1
Nhố Nhí
Admin
kengkeng
Protectoe
|/|€()_£ad¥™
onshot
sunnyflower**
chủ đềNgười gửiThời gian
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10sắp đến tết rồi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineMon Feb 20, 2012 1:12 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10 mừng hạnh phúc các bạn jongwuan LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 11:22 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10KHI CÓ MỘT ÔNG SƯ PHỤ BẰNG TUỔI............... jongwuan LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 10:11 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10hiến máu nhân đạo . dám ko???? rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:26 am
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10DU LỊCH ...DU LỊCH NÀO.............. rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:23 am
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10chúc sinh nhật bạn tôi. người sinh ra giữa mùa đông lạnh giá rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:20 am
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Feb 04, 2012 2:16 am
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10Rồng Không có Thật (Vietdragon dizz) --- LK kengkengd1 LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSun Oct 30, 2011 12:46 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10Tên trong Giang hồ của bạn... rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Sep 10, 2011 3:28 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10các kĩ năng tán gái rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Sep 10, 2011 3:21 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10chào AE Lông Bông rapper_vn LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSat Aug 20, 2011 3:27 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10quà tặng âm nhạc heoxinhd1 LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineMon Aug 01, 2011 5:19 pm
LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Post_n10C-Walk Protectoe LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? OnlineSun Jul 17, 2011 5:42 pm

Share|

LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI????

Tác giảThông điệp
kengkengd1

Đầu Gấu

Đầu Gấu

kengkengd1

điểm : 23547
ngày nhập hội : 27/06/2011

LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Empty
Bài gửiTiêu đề: LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? ByN75HThu Dec 08, 2011 4:03 pm

hãy giúp tôi. tôi đang yêu đơn phương một người. tôi phải làm gì đây.

tôi không có dũng khí nói ra điều ấy với người ấy.

tôi ko nghĩ là ngưưoì ấy có tình cảm với tôi.

người ấy đã có bạn gái nữa chứ. ôi cái cuộc đời này.

và quan trọng nhất.tôi ko thể quên được người ấy hay ngừng suy nghĩ về người ấy.

S.O.S HELP ME PLEASE!!

Chữ ký của kengkengd1

rapper_vn

Đầu Gấu

Đầu Gấu

điểm : 23688
ngày nhập hội : 01/06/2011

LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? ByN75HSat Feb 04, 2012 2:16 am

sax.ói.cứ mần thôi ăn đc thì ăn ko ăn đc thì cho con khác hấn ăn.dơn gian ngắn gọn múc mích.haha.

mà thằng mô mà xấu số rứa bị trang nhà ta yêu bay? thằng nớ chắc rành khổ rồi đó

LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI???? 2620290309 không mần đc mô

Chữ ký của rapper_vn

LÀM GÌ KHI BẠN YÊU ĐƠN PHƯƠNG 1 NGƯỜI????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài